♥ღ♥ BẮT SÓNG CẢM XÚC ♥ღ♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥ღ♥ BẮT SÓNG CẢM XÚC ♥ღ♥

Kết Nối Bạn Bè - Thêm Bạn Thêm Vui!!

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images    Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Bài gửiNgười gửiThời gian
Advanced Download Manager Pro v4.0.1 Full cho Android  quên cậu = tớ mất cậu = chấp nhận sự thật Lastpost1Sat Nov 08, 2014 8:14 am
Koi ta gioi thieu  quên cậu = tớ mất cậu = chấp nhận sự thật Lastpost1Sat Nov 08, 2014 8:04 am
Những lý do không nên yêu sớm  quên cậu = tớ mất cậu = chấp nhận sự thật Lastpost1Sat Aug 02, 2014 7:34 pm
Tin nhắn vui  quên cậu = tớ mất cậu = chấp nhận sự thật Lastpost1Sun May 20, 2012 9:17 pm
Shock quà tặng valentine  quên cậu = tớ mất cậu = chấp nhận sự thật Lastpost1Sun Feb 12, 2012 10:39 pm
Cung Song Ngư  quên cậu = tớ mất cậu = chấp nhận sự thật Lastpost1Sun Feb 12, 2012 1:31 pm
Những lời chúc mừng năm mới 2012 tuyệt vời nhất  quên cậu = tớ mất cậu = chấp nhận sự thật Lastpost1Mon Jan 02, 2012 10:48 pm
Tận cùng tuyệt vọng...gặp lại tình cũ!  quên cậu = tớ mất cậu = chấp nhận sự thật Lastpost1Tue Dec 20, 2011 2:18 am
code tuyết rơi  quên cậu = tớ mất cậu = chấp nhận sự thật Lastpost1Thu Dec 15, 2011 12:47 pm
Nội quy vợ chồng  quên cậu = tớ mất cậu = chấp nhận sự thật Lastpost1Wed Dec 07, 2011 2:02 pm

Online Status Admin

Người yêu cầu: : Yoyo_bobe
Người nhận: : Clan-Family.tk
Ca Khúc: Rất gần rất xa - Khắc Việt
Với Lời Nhắn:: ..^^.I Love Clan-Family

Blog Điện Tử:: Blog Thủ Thuật - Lập Trình

Share|
Tiêu đề

quên cậu = tớ mất cậu = chấp nhận sự thật

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

admin
Cao thủ

admin

Tên thật : ๑۩۞۩๑_VIP+BUỒN_๑۩۞۩๑®
Pisces Goat
Điểm Điểm : 1526
Thanks Thanks : 26
Đến từ Đến từ : Việt Nam
Nghề nghiệp : SV @.@ Uneti
Hài hước : Hiền nhất diễn đàn + mot Mobile
Tài năng của admin
Hạng: Cao thủ
Level:591
Tài năng:/300

Bài gửiTiêu đề: quên cậu = tớ mất cậu = chấp nhận sự thật  quên cậu = tớ mất cậu = chấp nhận sự thật I_icon_minitimeMon Jan 17, 2011 2:52 pm

quên cậu = tớ mất cậu = chấp nhận sự thật Images?q=tbn:ANd9GcTDioDU0KFiMCEeprhrKAbx1VdRrzxHS_-1iqLf7-xHu-hWHxG_Cậu ơi .... 8 ngày rồi , 8 ngày rồi kể từ cái ngày ây dó , cái ngày mà cậu chia tay tớ để đến 1 thế giới khác 1 quãng thời gian dài ... dài lắm cậu ơi nhưng sao tớ chưa thể quên nó vậy . Tớ đang rât đau , tớ đang rất nhớ cậu , trai tim tớ đang đau lắm cậu ơi . Cậu nói đừng trách cậu ích kỉ vì cậu vẫn iu tớ , tớ vẫn luôn trách cậu đấy vì tớ cũng vẫn iu cậu . Tớ đau ai biết được tớ đau , tớ khóc ai biết được nước mắt tớ mặn đắng , tớ buồn biết lấy ai an ủi tớ , tớ cần bờ vai nhưng cậu không còn nữa . Có lẽ cái chết nó nhẹ nhàng quá phải không cậu , tớ đau vì tớ mất cậu hay vì cậu bỏ rơi tớ , bỏ rơi trái tim tớ lăn lóc , trơ trọi , cô đơn đang gào thét 1 nỗi đau . Biết sao đây tớ muốn chờ cậu lắm nhưng ..... cậu có chắc cậu sẽ quay về không hay cậu đành tâm nhìn tớ đau đớn . Cậu ơi , tơ sẽ không khóc nửa đâu , tớ đang cười nhưng ... tớ cười ra nước mắt , tớ đau quá cậu ơi . Cậu đi rồi tớ phãi biết làm sao đây tớ đang tiếp tục cuộc sống online như trước đây tớ vẩn thường sống . Tớ .... nhớ cậu muốn đợi cậu về , về để tớ thôi nhớ , thôi mong , thôi buồn , thôi những đem dài lạnh nằm ôm con gấu của cậu mà khóc nhưng tớ phải biết làm so đy6 khi tất cả mọi người muốn tớ đối diện sự thật dau khổ .
Cậu ơi ! sao ... cái nick chat cậu nó cứ offline hoài thế , sao số điện thoại của cậu tớ không thể nào gọi được vậy , sao cái nụ cười của cậu vẫn in đậm trên nền điện thoại của tớ cậu trêu tớ đây à . Cậu muốn thử xem con bé này nó ngốc đến chừng nào à cậu ác lắm , tàn nhẫn lắm , cậu cười uh` cười đi cứ cười nếu cậu muốn tớ muốn đập tan cái khuôn mặt của cậu lắm . Nhưng sao tớ lại ôm nó âp ủ nó vào lòng biết sao đây , biết làm sao cho trái tim nó thôi đừng iu , thôi đừng mơ , thôi đừng nhớ và thô đừng rỉ máu nữa . Cậu biết không ? trái tim tớ đó nó đã khóc 8 ngày rồi , nó nhớ cậu suốt một trăm hai mươi sáu phút , đau khổ vì cậu cả mười một ngàn năm trăm hai mươi sáu phút và rỉ máu suốt sáu trăm chín mươi mốt ngàn hai trăm giây mất bao nhiêu máu rồi cậu nhỉ nhưng chưa một giây phút nào hay một giờ nào nó gọi tên cậu cả , nó biết rằng nó phải chôn thật sâu , vùi thật kín tất cả , tất cả của ngày hôm qua , tất cả về anh một cái hôn sâu thật sâu , dài thật dài ấp áp đến nồng nàng nhưng mặn đắng tất cả của cậu và tớ tất cả của ngày hôm qua và hôm nay sẽ là một dấu chấm cho nỗi đau mà cậu để lại cho tớ ....

Hãy cảm ơn bài viết của admin bằng cách bấm vào"" nhé!!!

http://www.chipkool.tk

tieubao2593
Dân Cute

tieubao2593

Tên thật : tieu bao
Taurus Rooster
Điểm Điểm : 296
Thanks Thanks : 12
Đến từ Đến từ : ha noi
Nghề nghiệp : that nghiep va e vo
Hài hước : k tin ha so thu coi
Tài năng của tieubao2593
Hạng: Dân Cute
Level:174
Tài năng:/300

Bài gửiTiêu đề: Re: quên cậu = tớ mất cậu = chấp nhận sự thật  quên cậu = tớ mất cậu = chấp nhận sự thật I_icon_minitimeThu Feb 10, 2011 1:19 pm

ghet nhat ai viet dai dong nen k doc.hee

Hãy cảm ơn bài viết của tieubao2593 bằng cách bấm vào"" nhé!!!

Tiêuđề

quên cậu = tớ mất cậu = chấp nhận sự thật

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
::.