♥ღ♥ BẮT SÓNG CẢM XÚC ♥ღ♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥ღ♥ BẮT SÓNG CẢM XÚC ♥ღ♥

Kết Nối Bạn Bè - Thêm Bạn Thêm Vui!!

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images    Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Bài gửiNgười gửiThời gian
Advanced Download Manager Pro v4.0.1 Full cho Android ngày bùn nhất của thèz bỉ ổi  Lastpost1Sat Nov 08, 2014 8:14 am
Koi ta gioi thieu ngày bùn nhất của thèz bỉ ổi  Lastpost1Sat Nov 08, 2014 8:04 am
Những lý do không nên yêu sớm ngày bùn nhất của thèz bỉ ổi  Lastpost1Sat Aug 02, 2014 7:34 pm
Tin nhắn vui ngày bùn nhất của thèz bỉ ổi  Lastpost1Sun May 20, 2012 9:17 pm
Shock quà tặng valentine ngày bùn nhất của thèz bỉ ổi  Lastpost1Sun Feb 12, 2012 10:39 pm
Cung Song Ngư ngày bùn nhất của thèz bỉ ổi  Lastpost1Sun Feb 12, 2012 1:31 pm
Những lời chúc mừng năm mới 2012 tuyệt vời nhất ngày bùn nhất của thèz bỉ ổi  Lastpost1Mon Jan 02, 2012 10:48 pm
Tận cùng tuyệt vọng...gặp lại tình cũ! ngày bùn nhất của thèz bỉ ổi  Lastpost1Tue Dec 20, 2011 2:18 am
code tuyết rơi ngày bùn nhất của thèz bỉ ổi  Lastpost1Thu Dec 15, 2011 12:47 pm
Nội quy vợ chồng ngày bùn nhất của thèz bỉ ổi  Lastpost1Wed Dec 07, 2011 2:02 pm

Online Status Admin

Người yêu cầu: : Yoyo_bobe
Người nhận: : Clan-Family.tk
Ca Khúc: Rất gần rất xa - Khắc Việt
Với Lời Nhắn:: ..^^.I Love Clan-Family

Blog Điện Tử:: Blog Thủ Thuật - Lập Trình

Share|
Tiêu đề

ngày bùn nhất của thèz bỉ ổi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

Bé.Bi
Phang Bão

Bé.Bi

Aries Monkey
Điểm Điểm : 75
Thanks Thanks : 3
Đến từ Đến từ : Tp.Hcm
Nghề nghiệp : kinh doanh
Hài hước : chAg cO gi lA quAn trOg___
Tài năng của Bé.Bi
Hạng: Phang Bão
Level:38
Tài năng:/300

Bài gửiTiêu đề: ngày bùn nhất của thèz bỉ ổi ngày bùn nhất của thèz bỉ ổi  I_icon_minitimeThu Jun 02, 2011 1:40 pm

hum nay nữa thôi bên em còn sang ngày mai ,
anh sẽ xa em mãi mãi

sẽ ko ở bên em nữa đâu vì có còn yêu anh đâu

sẽ ko còn có ai phải đau khi mai chúng mình đã xa nhau

anh muốn nói muốn nói muốn nói muốn nói ra rất nhiều điều

rằng em đa thay đổi thay đổi thay đổi đi rất là nhiều

rồi bao đêm trằn trọc...mãi ko ngủ

Cố viết nên 1 bài nhưng ko đủ

cảm xúc...doc. xong bài này thì em sẽ biết tại sao anh nói chúng mình chia tay ... Em từng nói

yêu Anh mãi thôi như khi đã từng dối

Anh bao nhiêu ngày mai xin Em cũng đừng nói

em ko muon như vậy!anh xin em đừng dối

anh nữa nhé

vi Em đã xé nát

tình cảm con tim Anh bé nhưng nhút nhát

mỗi khi anh hát , lên giai điệu,và lời những nhạc

cũng là đang có 1 cảm giác .. lạ .Và ko muốn

cũng như đang có nỗi buồn chán ... Vui nhưng Rat' buồn

mong ngày mai đợi ngày mai , chờ ngày mai nhưng ghét ngày mai

rOi``Đêm wa đi còn lại mình tôi với em cón 1 đôi môi nói với cuộc đời mình trong như những cuốn phim đen,
VẠy thì thôi mặc cho đêm cứ trôi để mà ngày mai no dến với tôi mặc dù tàn fai sẽ wên nhanh thôi dù em vẩn cứ iu tôi nhưng đành fải lấp đi đôi môi lạnh lùng mau wên đi 1 cái tay trôi wa ko có em
VÀ mặc cho cơn đau tìm vế nhưng tôi vẫn cố xóa tấc cả để chọn 1 giấc mơ mà ở đó ko có em!!

anh đã cố để mai anh sẽ nó ra câu đó

khi ma` em hỏi đến lí do , thì anh lại nói có người khác

đơn giản vậy thôi,trong tim em nghỉ là anh đang nói khoác
Chia tay luôn đi em nói ra củng để giải thoát cho anh và em
Khi mà thay đổi nó hiện ở anh mà dường như ai củng nhận ra
củng fải vậy thôi khi mà tình cãm nó theo thời gian trôi đi mặn mà
nhạt nhẽo , ko đặm đà vậy thôi em nhé chúng mình đừng làm phiền nhau đi nữa để mai anh sẽ ghi lại tìm lại đâu đó ngày xưa
anh muốn đc quay lại ngày xưa

khi mà 2 đứa dưới mưa

và trao nhau nụ hôn ngọt ngào trên những chiếc cầu người lưa thưa

đưa em di bàn tay em sao nắm chặt anh

còn lúc ko ở bên nhau là bao nhiêu tin ngọt ngào gửi đến anh mà sao bây giờ anh ko thấy hay là tấc cả trong anh bây giờ nó trắng như tờ giấy nhưng thôi tấc cả đả vậy anh chỉ còn biết xè ra đôi bàn tay
Cầm cây bút và viết lên cảm xúc tấc cả nhũng dòng suy nghỉ trong đàu anh đả có lẽ là em cũng pít..

Chắc giờ này em đang ngủ say còn anh viết bài nhạc này chắc là chưa đủ hay vì giờ anh chẳng thoát khỏi bóng mây chẳng biết fải đi về đâu chỉ biết nấp sau nhửng bóng mây thật ra lúc này anh chẳng nghỉ ra dc cái j` hết tấc cả những gì trong đầu anh là một tình iu đả chết ,
Nói thẳng ra là anh đả hết iu em tấc cả những diều bây jo` củng chỉ muốn tốt cho em, nhửng đièu em làm bây jò là hảy coi anh như một người đả iu em!!
Anh đang cố tưởng tượng đến 1 ngày mai thât buồn trời vẩn sáng tỉnh cứ sáng nhưng mà vẩn có giọt mưa fùn đêm wa anh đả thúc trắng dể sáng hôm sau anh sẻ ngủ, để đến buổi chiều vàng trong nắng gặp em anh nói diều ấp ủ
Có một chiều mưa như thế này khi đêm tròn trịa gần một năm em đả nói chúng minh iu đi giống như lời hẹn lúc trăm năm vậy mà jo` đây như vậy dó nào ai đón trước đc điều j` tình cảm no' đến như cơn gió, giờ đả theo bước chân ai đó ra di !!

Hãy cảm ơn bài viết của Bé.Bi bằng cách bấm vào"" nhé!!!

http://vn.360plus.yahoo.com/be.bi90/

Tiêuđề

ngày bùn nhất của thèz bỉ ổi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
::.