♥ღ♥ BẮT SÓNG CẢM XÚC ♥ღ♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

♥ღ♥ BẮT SÓNG CẢM XÚC ♥ღ♥

Kết Nối Bạn Bè - Thêm Bạn Thêm Vui!!

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images    Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Bài gửiNgười gửiThời gian
Advanced Download Manager Pro v4.0.1 Full cho Android Người đàn ông không phải của riêng em. Lastpost1Sat Nov 08, 2014 8:14 am
Koi ta gioi thieu Người đàn ông không phải của riêng em. Lastpost1Sat Nov 08, 2014 8:04 am
Những lý do không nên yêu sớm Người đàn ông không phải của riêng em. Lastpost1Sat Aug 02, 2014 7:34 pm
Tin nhắn vui Người đàn ông không phải của riêng em. Lastpost1Sun May 20, 2012 9:17 pm
Shock quà tặng valentine Người đàn ông không phải của riêng em. Lastpost1Sun Feb 12, 2012 10:39 pm
Cung Song Ngư Người đàn ông không phải của riêng em. Lastpost1Sun Feb 12, 2012 1:31 pm
Những lời chúc mừng năm mới 2012 tuyệt vời nhất Người đàn ông không phải của riêng em. Lastpost1Mon Jan 02, 2012 10:48 pm
Tận cùng tuyệt vọng...gặp lại tình cũ! Người đàn ông không phải của riêng em. Lastpost1Tue Dec 20, 2011 2:18 am
code tuyết rơi Người đàn ông không phải của riêng em. Lastpost1Thu Dec 15, 2011 12:47 pm
Nội quy vợ chồng Người đàn ông không phải của riêng em. Lastpost1Wed Dec 07, 2011 2:02 pm

Online Status Admin

Người yêu cầu: : Yoyo_bobe
Người nhận: : Clan-Family.tk
Ca Khúc: Rất gần rất xa - Khắc Việt
Với Lời Nhắn:: ..^^.I Love Clan-Family

Blog Điện Tử:: Blog Thủ Thuật - Lập Trình

Share|
Tiêu đề

Người đàn ông không phải của riêng em.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp

admin
Cao thủ

admin

Tên thật : ๑۩۞۩๑_VIP+BUỒN_๑۩۞۩๑®
Pisces Goat
Điểm Điểm : 1526
Thanks Thanks : 26
Đến từ Đến từ : Việt Nam
Nghề nghiệp : SV @.@ Uneti
Hài hước : Hiền nhất diễn đàn + mot Mobile
Tài năng của admin
Hạng: Cao thủ
Level:591
Tài năng:/300

Bài gửiTiêu đề: Người đàn ông không phải của riêng em. Người đàn ông không phải của riêng em. I_icon_minitimeSat Jan 15, 2011 9:34 pm

Cool Từ bây giờ trở đi, mỗi khi anh ốm, hãy gọi cho vợ anh thay vì gọi cho em như trước nhé, chị ấy sẽ chăm sóc anh tốt hơn em.

Người đàn ông không phải của riêng em. 1294993097_ngoai-tinh-dd

Anh à, khi ngồi viết những dòng này cho anh thì cũng là lúc lòng em thấy bình yên và nhẹ nhàng hơn rất nhiều rồi.Em đã không còn nhớ anh nữa, không còn khóc vì anh nữa, và cũng chẳng buồn vì anh nữa đâu.

Có lẽ giờ này anh đang ở bên gia đình và con gái yêu của anh. Một gia đình hạnh phúc như vậy mà anh lại nỡ lòng nào nói với em rằng "Gia đình anh không hạnh phúc". Anh và chị vẫn có những dự định thật đẹp cho tương lai của cả 2 người vậy mà anh lại nói với em rằng "Anh và vợ sắp ly hôn". Những lời nói dối như vậy mà anh cũng nói được sao anh? Anh từng nói với em rằng "Anh và chị ấy rất hay cãi vã nhau, giận hờn nhau, nhưng anh vẫn còn thương và yêu chị ấy". Vậy tại sao anh còn yêu em? Phải chăng anh là người đàn ông tham lam quá, hay anh nghĩ em là một con ngốc sẵn sàng làm người tình của anh?

Khi biết anh đã có gia đình, em buồn lắm, vì anh em đã khóc rất nhiều. Nhưng dù có yêu anh đến bao nhiêu thì em cũng phải rời xa anh. Bởi em biết sẽ chẳng bao giờ anh bỏ chị ấy để đến với em. Và trên hết em không bao giờ muốn gia đình anh tan vỡ, không bao giờ muốn con gái anh phải đau khổ. Từ trong sâu thẳm trái tim mình em luôn mong muốn gia đình anh hạnh phúc.

Anh à, gia đình nào cũng có những giây phút không hạnh phúc, cũng có những cãi vã giận hờn nhưng nếu biết hàn gắn và vun đắp thì hạnh phúc sẽ nhanh chóng trở về. Em nghĩ chị ấy là một người phụ nữ tốt, những giận hờn giữa anh và chị rồi cũng sẽ qua mau thôi. Anh hãy quên em đi nhé. Vì chị ấy mới chính là vợ của anh, là người mà anh đã lựa chọn, là người vợ được pháp luật công nhận. Còn em, em chỉ là bạn của anh thôi.

Từ bây giờ trở đi, mỗi khi anh ốm, hãy gọi cho vợ anh thay vì gọi cho em như trước nhé, chị ấy sẽ chăm sóc anh tốt hơn em. Mỗi khi anh cần một bờ vai để tựa thì hãy tìm đến chị ấy thay vì tìm đến em. Mặc dù em rất muốn được chăm sóc anh, rất muốn được ở bên anh những khi anh buồn vui nhưng anh à, việc này là việc của vợ anh, không phải của em, anh nhé!

Nhân đây em cũng xin gửi đến chị người mà em chưa biết mặt, biết tên lời xin lỗi. Xin lỗi vì đã làm thay công việc của chị quá nhiều. Nhưng chị cũng phải xem lại bản thân mình đi nhé, tại sao có rất nhiều lần anh buồn, rất nhiều lần anh ốm mà em chưa từng thấy chị xuất hiện bên anh? Tuần trước anh ấy bị cảm rất nặng, nhìn anh ấy mệt mỏi, bơ phờ em rất xót xa nhưng em lại không thể chăm lo cho anh được vì em tin rằng chị sẽ đến. Thế nhưng em chờ mãi mà chẳng thấy chị đâu? Phải chăng công việc của chị quá bận rộn hay vì môth lý do nào khác nữa?

Chúc anh chị luôn hạnh phúc!

Hãy cảm ơn bài viết của admin bằng cách bấm vào"" nhé!!!

http://www.chipkool.tk

Tiêuđề

Người đàn ông không phải của riêng em.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
::.